Ráslistar Stórmóts Hrings 2017

Hér fyrir neðan eru ráslistar fyrir Stórmót Hrings 2017

   sjá hér:

 

IS2017HRI157  Stórmót Hrings

IS2017HRI157  Stórmót Hrings

       
     

Ráslisti

         

Fimmgangur F1

         

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Dofri frá Úlfsstöðum

Grár/rauður einlitt

16

Léttir

 

2

2

V

Viðar Bragason

Bergsteinn frá Akureyri

Rauður/sót- leistar(eingö...

11

Léttir

 

3

3

H

Anna Kristín Friðriksdóttir

Vængur frá Grund

Jarpur/milli- einlitt

8

Hringur

 

4

4

V

Magnús Bragi Magnússon

Salka frá Steinnesi

Vindóttur/mó skjótt

8

Skagfirðingur

 

5

5

V

Þórhallur Þorvaldsson

Birta frá Árhóli

Brúnn/milli- skjótt

7

Funi

 

6

6

V

Elísabet Jansen

Ósk frá Ysta-Mó

Moldóttur/gul-/m- einlitt

7

Skagfirðingur

 

7

7

V

Karen Konráðsdóttir

Lind frá Hárlaugsstöðum 2

Móálóttur,mósóttur/milli-...

7

Léttir

 

8

8

V

Baldvin Ari Guðlaugsson

Freyr frá Efri-Rauðalæk

Rauður/milli- einlitt

7

Léttir

 

9

9

V

Bergþóra Sigtryggsdóttir

Piparmey frá Selfossi

Brúnn/mó- einlitt

8

Hringur

 

10

10

V

Viðar Bragason

Mist frá Eystra-Fróðholti

Bleikur/álóttur einlitt

6

Léttir

 

11

11

V

Svavar Örn Hreiðarsson

Eldey frá Akureyri

Rauður/sót- einlitt

8

Hringur

 

12

12

V

Fanndís Viðarsdóttir

Vænting frá Hrafnagili

Jarpur/milli- einlitt

10

Léttir

 

13

13

V

Vignir Sigurðsson

Elva frá Litlu-Brekku

Jarpur/milli- skjótt

7

Léttir

 

14

14

V

Guðmundur Karl Tryggvason

Díva frá Steinnesi

Brúnn/milli- skjótt

12

Léttir

 

15

15

V

Baldvin Ari Guðlaugsson

Börkur frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv. einlitt

6

Léttir

 

16

16

V

Magnús Bragi Magnússon

Snillingur frá Íbishóli

Moldóttur/gul-/m- einlitt

7

Skagfirðingur

 

17

17

V

Bjarni Jónasson

Knár frá Ytra-Vallholti

Móálóttur,mósóttur/milli-...

10

Skagfirðingur

 

18

18

V

Viðar Bragason

Þórir frá Björgum

Jarpur/milli- einlitt

11

Léttir

 

19

19

V

Hanna Maria Lindmark

Díva frá Dalsmynni

Jarpur/milli- einlitt

8

Skagfirðingur

 

20

20

V

Elísabet Jansen

Molda frá Íbishóli

Moldóttur/gul-/m- einlitt

8

Skagfirðingur

 

Fimmgangur F1

         

Opinn flokkur - 2. flokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

H

Hreinn Haukur Pálsson

Dáð frá Hólakoti

Rauður/milli- leistar(ein...

7

Léttir

 

2

2

V

Sigfús Arnar Sigfússon

Ísöld frá Fornhaga II

Grár/brúnn einlitt

8

Léttir

 

3

3

H

Lisa Charlotte Lantz Cronqvist

Þórdís frá Björgum

Brúnn/milli- einlitt

10

Léttir

 

Fimmgangur F1

         

Ungmennaflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Bjarki Fannar Stefánsson

Snædís frá Dalvík

Grár/brúnn einlitt

7

Hringur

 

2

2

V

Ólöf Antons

Ómar frá Ysta-Gerði

Grár/brúnn einlitt

12

Hringur

 

3

3

V

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Hrafnfaxi frá Húsavík

Brúnn/milli- einlitt

9

Skagfirðingur

 

4

4

H

Finnbogi Bjarnason

Dynur frá Dalsmynni

Rauður/milli- tvístjörnót...

10

Skagfirðingur

 

5

5

V

Bjarki Fannar Stefánsson

Fálki frá Björgum

Brúnn/milli- skjótt

12

Hringur

 

Fimmgangur F1

         

Unglingaflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Hróðný frá Syðri-Reykjum

Brúnn/milli- einlitt

10

Léttir

 

2

2

V

Anna Kristín Auðbjörnsdóttir

Aría frá Breiðumörk 2

Rauður/milli- einlitt

11

Léttir

 

Fjórgangur V1

           

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Viðar Bragason

Lóa frá Gunnarsstöðum

Jarpur/dökk- einlitt

7

Léttir

 

2

2

V

Þórhallur Þorvaldsson

Vísa frá Ysta-Gerði

Rauður/milli- blesa auk l...

7

Funi

 

3

3

H

Anna Kristín Friðriksdóttir

Klakkur frá Litlu-Brekku

Grár/brúnn einlitt

7

Hringur

 

4

4

V

Baldvin Ari Guðlaugsson

Logi frá Akureyri

Grár/óþekktur einlitt

15

Léttir

 

5

5

V

Bergþóra Sigtryggsdóttir

Aría frá Jarðbrú

Bleikur/fífil- skjótt

10

Hringur

 

6

6

H

Fanndís Viðarsdóttir

Marri frá Hauganesi

Grár/óþekktur einlitt

6

Léttir

 

7

7

V

Viðar Bragason

Þytur frá Narfastöðum

Rauður/milli- blesa auk l...

11

Léttir

 

8

8

H

Vignir Sigurðsson

Nói frá Hrafnsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

9

Léttir

 

9

9

H

Guðmundur Karl Tryggvason

Fífa frá Nautabúi

Grár/bleikur einlitt

10

Léttir

 

10

10

V

Baldvin Ari Guðlaugsson

Öngull frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv. einlitt

11

Léttir

 

11

11

V

Fanndís Viðarsdóttir

Stirnir frá Skriðu

Rauður/milli- tvístjörnótt

8

Léttir

 

12

12

V

Bjarni Jónasson

Úlfhildur frá Strönd

Jarpur/milli- einlitt

7

Skagfirðingur

 

13

13

V

Viðar Bragason

Katla frá Runnum

Jarpur/milli- einlitt

8

Léttir

 

Fjórgangur V1

           

Opinn flokkur - 2. flokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Steingrímur Magnússon

Blesi frá Skjólgarði

Rauður/bleik- blesótt

13

Funi

 

2

2

V

Reynir  Hjartarson

Snillingur frá Vallanesi

Brúnn/milli- skjótt

10

Léttir

 

3

3

V

Stefán Birgir Stefánsson

Bergrós frá Litla-Garði

Brúnn/milli- einlitt

9

Funi

 

4

4

H

Katharina Winter

Ormur frá Gunnarsstöðum

Móálóttur,mósóttur/milli-...

6

Snæfaxi

 

5

5

V

Hreinn Haukur Pálsson

Sigur frá Hólakoti

Jarpur/rauð- blesótt

6

Léttir

 

6

6

V

Jón Albert Jónsson

Tóti frá Tungufelli

Brúnn/milli- einlitt

6

Léttir

 

7

7

V

Lisa Charlotte Lantz Cronqvist

Hástíg frá Hrafnagili

Rauður/milli- einlitt

7

Léttir

 

8

8

V

Reynir  Hjartarson

Vaskur frá Vallanesi

Bleikur/álóttur skjótt

9

Léttir

 

Fjórgangur V1

           

Ungmennaflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Koltinna frá Varmalæk

Brúnn/milli- stjarna,nös ...

9

Skagfirðingur

 

2

2

H

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Glóð frá Dalvík

Rauður/milli- einlitt

8

Hringur

 

3

3

V

Viktoría Eik Elvarsdóttir

Gjöf frá Sjávarborg

Jarpur/dökk- einlitt

10

Skagfirðingur

 

4

4

V

Eydís Arna Hilmarsdóttir

Sprettur frá Holtsenda 2

Rauður/milli- tvístjörnótt

8

Hringur

 

5

5

H

María Marta Bjarkadóttir

Danni frá Litlu-Brekku

Brúnn/milli- einlitt

11

Grani

 

6

6

V

Ólöf Antons

Gildra frá Tóftum

Rauður/milli- einlitt

13

Hringur

 

7

7

V

Vigdís Anna Sigurðardóttir

Valur frá Tóftum

Brúnn/milli- einlitt

9

Hringur

 

8

8

V

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Hella frá Dalvík

Jarpur/milli- einlitt

6

Hringur

 

9

9

V

Finnbogi Bjarnason

Hera frá Árholti

Brúnn/milli- einlitt

8

Skagfirðingur

 

10

10

V

Unnur Rún Sigurpálsdóttir

Ester frá Mosfellsbæ

Jarpur/milli- einlitt

11

Skagfirðingur

 

Fjórgangur V1

           

Unglingaflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Anna Kristín Auðbjörnsdóttir

Nöf frá Njálsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

14

Léttir

 

2

2

V

Freydís Þóra Bergsdóttir

Ötull frá Narfastöðum

Brúnn/mó- stjörnótt

10

Skagfirðingur

 

3

3

H

Freyja Vignisdóttir

Lygna frá Litlu-Brekku

Brúnn/milli- einlitt

11

Léttir

 

4

4

V

Vigdís Sævaldsdóttir

Goði frá Hálsi

Moldóttur/ljós- einlitt

12

Hringur

 

5

5

V

Guðmar Freyr Magnússun

Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

10

Skagfirðingur

 

6

6

V

Björg Ingólfsdóttir

Skutla frá Dýrfinnustöðum

Rauður/milli- blesótt

6

Skagfirðingur

 

7

7

V

Guðný Rúna Vésteinsdóttir

Þruma frá Hofsstaðaseli

Brúnn/milli- einlitt

9

Skagfirðingur

 

8

8

V

Urður Birta Helgadóttir

Glaður frá Grund

Rauður/ljós- stjörnótt gl...

16

Hringur

 

9

9

V

Ingunn Ingólfsdóttir

Bálkur frá Dýrfinnustöðum

Rauður/milli- stjarna,nös...

8

Skagfirðingur

 

10

10

V

Steinunn Birta Ólafsdóttir

Þröstur frá Dæli

Jarpur/dökk- einlitt

9

Hringur

 

Fjórgangur V1

           

Barnaflokkur

           

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Katrín Ösp Bergsdóttir

Svartálfur frá Sauðárkróki

Brúnn/dökk/sv. einlitt

12

Skagfirðingur

 

2

2

V

Margrét Ásta Hreinsdóttir

Randver frá Garðshorni

Jarpur/milli- skjótt

16

Léttir

 

3

3

V

Trausti Ingólfsson

Þór frá Þverá II

Jarpur/dökk- einlitt

17

Skagfirðingur

 

4

4

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Koldís frá Þverá

Brúnn/milli- einlitt

10

Léttir

 

Gæðingaskeið

         

Opinn flokkur

           

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Anna Kristín Friðriksdóttir

Svarti-Svanur frá Grund

Brúnn/milli- einlitt

15

Hringur

 

2

2

V

Svavar Örn Hreiðarsson

Skreppa frá Hólshúsum

Brúnn/milli- einlitt

7

Hringur

 

3

3

V

Þórhallur Þorvaldsson

Birta frá Árhóli

Brúnn/milli- skjótt

7

Funi

 

4

4

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Hróðný frá Syðri-Reykjum

Brúnn/milli- einlitt

10

Léttir

 

5

5

V

Bergþóra Sigtryggsdóttir

Piparmey frá Selfossi

Brúnn/mó- einlitt

8

Hringur

 

6

6

V

Elísabet Jansen

Molda frá Íbishóli

Moldóttur/gul-/m- einlitt

8

Skagfirðingur

 

7

7

V

Bjarki Fannar Stefánsson

Fálki frá Björgum

Brúnn/milli- skjótt

12

Hringur

 

8

8

V

Magnús Bragi Magnússon

Hagur frá Skefilsstöðum

Brúnn/dökk/sv. einlitt

7

Skagfirðingur

 

9

9

V

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Hrappur frá Sauðárkróki

Bleikur/álóttur einlitt

15

Skagfirðingur

 

10

10

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Dofri frá Úlfsstöðum

Grár/rauður einlitt

16

Léttir

 

11

11

V

Katharina Winter

Eva frá Skarði

Brúnn/milli- einlitt

15

Snæfaxi

 

12

12

V

Svavar Örn Hreiðarsson

Eining frá Laugabóli

Brúnn/milli- einlitt

9

Hringur

 

13

13

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Drífa Drottning frá Dalvík

Grár/rauður einlitt

15

Hringur

 

14

14

V

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Gígja frá Hrafnsstöðum

Móálóttur,mósóttur/milli-...

12

Hringur

 

15

15

V

Bjarki Fannar Stefánsson

Júdit frá Fornhaga II

Brúnn/dökk/sv. einlitt

7

Hringur

 

16

16

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Maren frá Vestri-Leirárgörðum

Móálóttur,mósóttur/milli-...

13

Léttir

17

17

V

Sigfús Arnar Sigfússon

Ísöld frá Fornhaga II

Grár/brúnn einlitt

8

Léttir

 

18

18

V

Baldvin Ari Guðlaugsson

Börkur frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv. einlitt

6

Léttir

 

19

19

V

Hanna Maria Lindmark

Nikulás frá Langholtsparti

Jarpur/milli- einlitt

15

Skagfirðingur

 

20

20

V

Elísabet Jansen

Ósk frá Ysta-Mó

Moldóttur/gul-/m- einlitt

7

Skagfirðingur

 

21

21

V

Magnús Bragi Magnússon

Snillingur frá Íbishóli

Moldóttur/gul-/m- einlitt

7

Skagfirðingur

 

22

22

V

Bjarki Fannar Stefánsson

Snædís frá Dalvík

Grár/brúnn einlitt

7

Hringur

 

Skeið 100m (flugskeið)

         
                 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Stefán Birgir Stefánsson

Sigurdís frá Árgerði

Jarpur/rauð- einlitt

11

Funi

 

2

2

V

Svavar Örn Hreiðarsson

Skreppa frá Hólshúsum

Brúnn/milli- einlitt

7

Hringur

 

3

3

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Drífa Drottning frá Dalvík

Grár/rauður einlitt

15

Hringur

 

4

4

V

Anna Kristín Friðriksdóttir

Svarti-Svanur frá Grund

Brúnn/milli- einlitt

15

Hringur

 

5

5

V

Ólöf Antons

Tildra frá Tóftum

Rauður/milli- einlitt

18

Hringur

 

6

6

V

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Hrappur frá Sauðárkróki

Bleikur/álóttur einlitt

15

Skagfirðingur

 

7

7

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Prati frá Eskifirði

Grár/moldótt einlitt

16

Léttir

 

8

8

V

Katharina Winter

Eva frá Skarði

Brúnn/milli- einlitt

15

Snæfaxi

 

9

   

Lea Sculze

Máttur frá Áskoti

 

18

Gestur

 

10

9

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Náttar frá Dalvík

Brúnn/milli- einlitt

15

Hringur

 

11

10

V

Svavar Örn Hreiðarsson

Flugar frá Akureyri

Brúnn/milli- einlitt

10

Hringur

 

12

11

V

Hreinn Haukur Pálsson

Gríma frá Miðgerði

Brúnn/milli- blesa auk le...

7

Léttir

 

13

12

V

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Gjafar frá Hrafnsstöðum

Bleikur/fífil- tvístjörnótt

9

Hringur

 

14

13

V

Hanna Maria Lindmark

Nikulás frá Langholtsparti

Jarpur/milli- einlitt

15

Skagfirðingur

 

15

14

V

Magnús Bragi Magnússon

Hvönn frá Steinnesi

Rauður/milli- stjörnótt v...

9

Skagfirðingur

 

16

15

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Sædís frá Dalvík

Brúnn/milli- einlitt

9

Hringur

 

17

16

V

Finnbogi Bjarnason

Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti

Brúnn/mó- einlitt

7

Skagfirðingur

 

18

17

V

Ingólfur Helgason

Jöfur frá Keldudal

Rauður/milli- stjörnótt

10

Skagfirðingur

 

19

18

V

Urður Birta Helgadóttir

Blævar frá Dalvík

Brúnn/milli- einlitt

22

Hringur

 

Skeið 150m

           
                 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Náttar frá Dalvík

Brúnn/milli- einlitt

15

Hringur

 

2

1

V

Svavar Örn Hreiðarsson

Skreppa frá Hólshúsum

Brúnn/milli- einlitt

7

Hringur

 

3

2

V

Magnús Bragi Magnússon

Hagur frá Skefilsstöðum

Brúnn/dökk/sv. einlitt

7

Skagfirðingur

 

4

2

V

Stefán Birgir Stefánsson

Sigurdís frá Árgerði

Jarpur/rauð- einlitt

11

Funi

 

5

3

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Drífa Drottning frá Dalvík

Grár/rauður einlitt

15

Hringur

 

6

3

V

Finnbogi Bjarnason

Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti

Brúnn/mó- einlitt

7

Skagfirðingur

 

7

4

V

Magnús Bragi Magnússon

Hvönn frá Steinnesi

Rauður/milli- stjörnótt v...

9

Skagfirðingur

 

Skeið 250m

           
                 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Hrappur frá Sauðárkróki

Bleikur/álóttur einlitt

15

Skagfirðingur

 

2

1

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Prati frá Eskifirði

Grár/moldótt einlitt

16

Léttir

 

3

2

V

Sveinbjörn Hjörleifsson

Drífa Drottning frá Dalvík

Grár/rauður einlitt

15

Hringur

 

Stökk 250m

           
                 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Ólöf Antons

Tildra frá Tóftum

Rauður/milli- einlitt

18

Hringur

 

2

1

V

Anna Kristín Auðbjörnsdóttir

Sirkill frá Akureyri

Bleikur/fífil- einlitt

8

Léttir

 

3

2

V

Hugrún  Lísa Heimisdóttir

Gríma frá Miðgerði

Brúnn/milli- blesa auk le...

7

Léttir

 

4

2

V

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Andri frá Hrafnsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

10

Hringur

 

5

3

V

Brynhildur Heiða Jónsdóttir

Blær frá Hnjúki

Brúnn/milli- skjótt

9

Hringur

 

6

3

V

Ingunn Birna Árnadóttir

Sylgja frá Syðri-Reykjum

Brúnn/milli- einlitt hrin...

13

Léttir

 

7

4

V

Björg Ingólfsdóttir

Strákur frá Hofsstöðum

Grár/brúnn einlitt

14

Skagfirðingur

 

8

4

V

Steinunn Birta Ólafsdóttir

Stormur frá Hof

Móálóttur/milli skjótt

10

Hringur

 

9

5

V

Ingunn Ingólfsdóttir

Fannar frá Fjalli

Grár/rauður einlitt

19

Skagfirðingur

 

10

5

V

Urður Birta Helgadóttir

Drift frá Dalvík

Jarpur/milli- einlitt

10

Hringur

 

Tölt T1

             

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Anna Kristín Friðriksdóttir

Klakkur frá Litlu-Brekku

Grár/brúnn einlitt

7

Hringur

 

2

2

H

Fanndís Viðarsdóttir

Stirnir frá Skriðu

Rauður/milli- tvístjörnótt

8

Léttir

 

3

3

H

Guðmundur Karl Tryggvason

Brá frá Akureyri

Rauður/milli- einlitt

7

Léttir

 

4

4

H

Anna Catharina Gros

Logi frá Sauðárkróki

Rauður/milli- tvístjörnót...

11

Léttir

 

5

5

V

Vignir Sigurðsson

Nói frá Hrafnsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

9

Léttir

 

6

6

V

Viðar Bragason

Þytur frá Narfastöðum

Rauður/milli- blesa auk l...

11

Léttir

 

7

7

V

Elísabet Jansen

Molda frá Íbishóli

Moldóttur/gul-/m- einlitt

8

Skagfirðingur

 

8

8

V

Guðmundur Karl Tryggvason

Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk

Rauður/milli- skjótt ægis...

5

Léttir

 

9

9

V

Bjarni Jónasson

Úlfhildur frá Strönd

Jarpur/milli- einlitt

7

Skagfirðingur

 

Tölt T2

             

Opinn flokkur - 1. flokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Hrafnfaxi frá Húsavík

Brúnn/milli- einlitt

9

Skagfirðingur

 

2

2

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Maren frá Vestri-Leirárgörðum

Móálóttur,mósóttur/milli-...

13

Léttir

3

3

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Stígur frá Naustum III

Brúnn/milli- stjörnótt

17

Léttir

 

4

4

H

Anna Catharina Gros

Sátt frá Grafarkoti

Brúnn/milli- skjótt

11

Léttir

 

5

5

V

Vigdís Anna Sigurðardóttir

Valur frá Tóftum

Brúnn/milli- einlitt

9

Hringur

 

6

6

V

Viðar Bragason

Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1

Brúnn/milli- einlitt

12

Léttir

 

7

7

V

Unnur Rún Sigurpálsdóttir

Ester frá Mosfellsbæ

Jarpur/milli- einlitt

11

Skagfirðingur

 

Tölt T3

             

Opinn flokkur - 2. flokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

H

Elín M. Stefánsdóttir

Kuldi frá Fellshlíð

Bleikur/fífil- blesótt

9

Funi

 

2

1

H

Steingrímur Magnússon

Blesi frá Skjólgarði

Rauður/bleik- blesótt

13

Funi

 

3

2

V

Birna Hólmgeirsdóttir

Hátíð frá Syðra-Fjalli I

Brúnn/milli- einlitt

11

Þjálfi

 

4

2

V

Katharina Winter

Oddþór frá Gunnarsstöðum

Rauður/ljós- einlitt

11

Snæfaxi

 

5

3

V

Hreinn Haukur Pálsson

Dáð frá Hólakoti

Rauður/milli- leistar(ein...

7

Léttir

 

6

3

V

Brynhildur Heiða Jónsdóttir

Ásaþór frá Hnjúki

Brúnn/milli- einlitt

7

Hringur

 

7

4

V

Jón Albert Jónsson

Klaki frá Steinnesi

Grár/brúnn skjótt

6

Léttir

 

8

4

V

Lisa Charlotte Lantz Cronqvist

Hástíg frá Hrafnagili

Rauður/milli- einlitt

7

Léttir

 

9

5

V

Sævaldur Jens Gunnarsson

Embla frá Dalvík

Rauður/dökk/dr. einlitt v...

5

Hringur

 

Tölt T3

             

Ungmennaflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

H

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Gígja frá Hrafnsstöðum

Móálóttur,mósóttur/milli-...

12

Hringur

 

2

1

H

Ólöf Antons

Gildra frá Tóftum

Rauður/milli- einlitt

13

Hringur

 

3

2

H

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Koltinna frá Varmalæk

Brúnn/milli- stjarna,nös ...

9

Skagfirðingur

 

4

2

H

Viktoría Eik Elvarsdóttir

Gjöf frá Sjávarborg

Jarpur/dökk- einlitt

10

Skagfirðingur

 

5

3

H

Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson

Glóð frá Dalvík

Rauður/milli- einlitt

8

Hringur

 

Tölt T3

             

Unglingaflokkur

         

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

V

Björg Ingólfsdóttir

Hnokki frá Fjalli

Bleikur/fífil- einlitt

12

Skagfirðingur

 

2

1

V

Anna Kristín Auðbjörnsdóttir

Sirkill frá Akureyri

Bleikur/fífil- einlitt

8

Léttir

 

3

2

H

Freydís Þóra Bergsdóttir

Ötull frá Narfastöðum

Brúnn/mó- stjörnótt

10

Skagfirðingur

 

4

2

H

Guðný Rúna Vésteinsdóttir

Þruma frá Hofsstaðaseli

Brúnn/milli- einlitt

9

Skagfirðingur

 

5

3

V

Freyja Vignisdóttir

Lygna frá Litlu-Brekku

Brúnn/milli- einlitt

11

Léttir

 

6

3

V

Ingunn Birna Árnadóttir

Sylgja frá Syðri-Reykjum

Brúnn/milli- einlitt hrin...

13

Léttir

 

7

4

V

Vigdís Sævaldsdóttir

Goði frá Hálsi

Moldóttur/ljós- einlitt

12

Hringur

 

8

4

V

Guðmar Freyr Magnússun

Fönix frá Hlíðartúni

Rauður/milli- blesótt glófext

12

Skagfirðingur

 

9

5

V

Ingunn Ingólfsdóttir

Bálkur frá Dýrfinnustöðum

Rauður/milli- stjarna,nös...

8

Skagfirðingur

 

10

5

V

Urður Birta Helgadóttir

Glaður frá Grund

Rauður/ljós- stjörnótt gl...

16

Hringur

 

Tölt T3

             

Barnaflokkur

           

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

 

1

1

H

Katrín Ösp Bergsdóttir

Svartálfur frá Sauðárkróki

Brúnn/dökk/sv. einlitt

12

Skagfirðingur

 

2

2

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Hróðný frá Syðri-Reykjum

Brúnn/milli- einlitt

10

Léttir

 

3

3

H

Katrín Ösp Bergsdóttir

Gnótt frá Syðra-Fjalli I

Brúnn/milli- einlitt

7

Skagfirðingur

 
                 

Athugið að ekki eru riðin úrslit í þeim flokkum sem eru með færri en 5 skráningar, verðlaun eru veitt eftir árangur í "forkeppni".