Lokaniðurstöður Stórmóts Hrings

Hér eru lokaniðurstöður Stórmóts Hrings 2017

sjá hér :

Niðurstöður      
         
 IS2017HRI157 - Stórmót Hrings      
 Mótshaldari: Hestamannafélagið Hringur Dalvík  
 Dagsetning: 25.8.2017 - 27.8.2017    
         
TöLT T1      
Opinn flokkur - Meistaraflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildaf. knapa Einkunn
1  Bjarni Jónasson    Úlfhildur frá Strönd Skagfirðingur  7,23 
2  Viðar Bragason    Þytur frá Narfastöðum Léttir  7,20 
3  Guðmundur Karl Tryggvason    Brá frá Akureyri Léttir  6,73 
4  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Léttir  6,57 
5  Anna Catharina Gros    Logi frá Sauðárkróki Léttir  6,30 
6  Fanndís Viðarsdóttir    Stirnir frá Skriðu Léttir  6,23 
7  Guðmundur Karl Tryggvason    Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk Léttir  6,20 
8  Elísabet Jansen    Molda frá Íbishóli Skagfirðingur  6,07 
9  Anna Kristín Friðriksdóttir    Klakkur frá Litlu-Brekku Hringur  6,00 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarni Jónasson    Úlfhildur frá Strönd Skagfirðingur  7,78 
2  Viðar Bragason    Þytur frá Narfastöðum Léttir  7,56 
3  Guðmundur Karl Tryggvason    Brá frá Akureyri Léttir  7,17 
4  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Léttir  6,67 
5  Anna Catharina Gros    Logi frá Sauðárkróki Léttir  6,50 
TöLT T2      
Opinn flokkur - 1. flokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Viðar Bragason    Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 Léttir  6,83 
2  Sveinn Ingi Kjartansson    Stígur frá Naustum III Léttir  6,17 
3  Anna Catharina Gros    Sátt frá Grafarkoti Léttir  6,03 
4  Vigdís Anna Sigurðardóttir    Valur frá Tóftum Hringur  5,90 
5  Unnur Rún Sigurpálsdóttir    Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur  5,03 
6  Auður Karen Auðbjörnsdóttir    Maren frá Vestri-Leirárgörðum Léttir  4,47 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Viðar Bragason    Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 Léttir  6,88 
2  Sveinn Ingi Kjartansson    Stígur frá Naustum III Léttir  6,63 
3  Anna Catharina Gros    Sátt frá Grafarkoti Léttir  6,33 
4  Unnur Rún Sigurpálsdóttir    Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur  5,42 
5  Vigdís Anna Sigurðardóttir    Valur frá Tóftum Hringur  5,38 
TöLT T3      
Opinn flokkur - 2. flokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Birna Hólmgeirsdóttir    Hátíð frá Syðra-Fjalli I Þjálfi  6,50 
2  Elín M. Stefánsdóttir    Kuldi frá Fellshlíð Funi  5,63 
3  Steingrímur Magnússon    Blesi frá Skjólgarði Funi  5,57 
4  Lisa Charlotte Lantz Cronqvist    Hástíg frá Hrafnagili Léttir  5,47 
5  Brynhildur Heiða Jónsdóttir    Ásaþór frá Hnjúki Hringur  5,40 
6  Katharina Winter    Oddþór frá Gunnarsstöðum Snæfaxi  5,33 
7  Sævaldur Jens Gunnarsson    Embla frá Dalvík Hringur  4,53 
8  Hreinn Haukur Pálsson    Dáð frá Hólakoti Léttir  4,50 
A úrslit

 A-Úrslit

     
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Elín M. Stefánsdóttir    Kuldi frá Fellshlíð Funi  6,56 
2  Birna Hólmgeirsdóttir    Hátíð frá Syðra-Fjalli I Þjálfi  6,50 
3  Lisa Charlotte Lantz Cronqvist    Hástíg frá Hrafnagili Léttir  5,94 
4  Steingrímur Magnússon    Blesi frá Skjólgarði Funi  5,67 
5  Brynhildur Heiða Jónsdóttir    Ásaþór frá Hnjúki Hringur  5,61 
Ungmennaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur  6,93 
2  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur  6,43 
3  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson    Gígja frá Hrafnsstöðum Hringur  5,77 
4  Ólöf Antons    Gildra frá Tóftum Hringur  5,70 
5  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson    Glóð frá Dalvík Hringur  3,97 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur  7,11 
2  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur  6,56 
3  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson    Gígja frá Hrafnsstöðum Hringur  5,83 
4  Ólöf Antons    Gildra frá Tóftum Hringur  5,78 
Unglingaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðmar Freyr Magnússun    Fönix frá Hlíðartúni Skagfirðingur  6,60 
2  Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur  6,50 
3  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Skagfirðingur  6,43 
4  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur  6,30 
5  Urður Birta Helgadóttir    Glaður frá Grund Hringur  6,23 
6  Björg Ingólfsdóttir    Hnokki frá Fjalli Skagfirðingur  6,13 
7  Freyja Vignisdóttir    Lygna frá Litlu-Brekku Léttir  6,10 
8  Ingunn Birna Árnadóttir    Sylgja frá Syðri-Reykjum Léttir  5,63 
9  Anna Kristín Auðbjörnsdóttir    Sirkill frá Akureyri Léttir  5,27 
10  Vigdís Sævaldsdóttir    Goði frá Hálsi Hringur  4,93 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur  6,94 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Fönix frá Hlíðartúni Skagfirðingur  6,78 
3  Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur  6,50 
4  Björg Ingólfsdóttir    Hnokki frá Fjalli Skagfirðingur  6,33 
5  Urður Birta Helgadóttir    Glaður frá Grund Hringur  6,11 
Barnaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Katrín Ösp Bergsdóttir    Gnótt frá Syðra-Fjalli I Skagfirðingur  6,30 
2  Katrín Ösp Bergsdóttir    Svartálfur frá Sauðárkróki Skagfirðingur  6,10 
3  Auður Karen Auðbjörnsdóttir    Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir  5,53 
FJóRGANGUR V1      
Opinn flokkur - Meistaraflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Viðar Bragason    Þytur frá Narfastöðum Léttir  6,87 
2  Fanndís Viðarsdóttir    Stirnir frá Skriðu Léttir  6,73 
3  Bjarni Jónasson    Kyndill frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur  6,63 
4  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Léttir  6,53 
5  Baldvin Ari Guðlaugsson    Öngull frá Efri-Rauðalæk Léttir  6,47 
6  Viðar Bragason    Katla frá Runnum Léttir  6,13 
7-8  Baldvin Ari Guðlaugsson    Logi frá Akureyri Léttir  6,03 
7-8  Guðmundur Karl Tryggvason    Fífa frá Nautabúi Léttir  6,03 
9  Stefán Birgir Stefánsson    Bergrós frá Litla-Garði Funi  5,87 
10  Anna Kristín Friðriksdóttir    Klakkur frá Litlu-Brekku Hringur  5,77 
11  Fanndís Viðarsdóttir    Marri frá Hauganesi Léttir  5,53 
12  Bergþóra Sigtryggsdóttir    Aría frá Jarðbrú Hringur  5,50 
13  Viðar Bragason    Lóa frá Gunnarsstöðum Léttir  0,00 
   A-úrslit       
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Fanndís Viðarsdóttir    Stirnir frá Skriðu Léttir  7,33 
2  Viðar Bragason    Þytur frá Narfastöðum Léttir  7,13 
3  Bjarni Jónasson    Kyndill frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur  6,90 
4  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Léttir  6,77 
5  Baldvin Ari Guðlaugsson    Öngull frá Efri-Rauðalæk Léttir  6,67 
Opinn flokkur - 2. flokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lisa Charlotte Lantz Cronqvist    Hástíg frá Hrafnagili Léttir  5,43 
2  Steingrímur Magnússon    Blesi frá Skjólgarði Funi  5,30 
3  Reynir  Hjartarson    Snillingur frá Vallanesi Léttir  5,23 
4  Reynir  Hjartarson    Vaskur frá Vallanesi Léttir  3,93 
5  Hreinn Haukur Pálsson    Sigur frá Hólakoti Léttir  3,40 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lisa Charlotte Lantz Cronqvist    Hástíg frá Hrafnagili Léttir  6,07 
2  Reynir  Hjartarson    Snillingur frá Vallanesi Léttir  4,93 
3  Hreinn Haukur Pálsson    Sigur frá Hólakoti Léttir  4,83 
4  Steingrímur Magnússon    Blesi frá Skjólgarði Funi  4,10 
Ungmennaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur  6,80 
2  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur  6,27 
3  Finnbogi Bjarnason    Hera frá Árholti Skagfirðingur  6,13 
4  Ólöf Antons    Gildra frá Tóftum Hringur  5,70 
5  María Marta Bjarkadóttir    Danni frá Litlu-Brekku Grani  5,47 
6  Vigdís Anna Sigurðardóttir    Valur frá Tóftum Hringur  5,40 
7  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson    Glóð frá Dalvík Hringur  5,17 
8  Unnur Rún Sigurpálsdóttir    Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur  5,13 
9  Eydís Arna Hilmarsdóttir    Sprettur frá Holtsenda 2 Hringur  5,10 
10  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson    Hella frá Dalvík Hringur  0,00 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur  7,10 
2  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur  6,67 
3  Finnbogi Bjarnason    Hera frá Árholti Skagfirðingur  6,37 
4  Ólöf Antons    Gildra frá Tóftum Hringur  5,83 
5  María Marta Bjarkadóttir    Danni frá Litlu-Brekku Grani  5,23 
Unglingaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðmar Freyr Magnússun    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Skagfirðingur  6,67 
2  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur  6,40 
3  Urður Birta Helgadóttir    Glaður frá Grund Hringur  6,33 
4  Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur  6,23 
5  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Skagfirðingur  6,13 
6  Steinunn Birta Ólafsdóttir    Þröstur frá Dæli Hringur  5,63 
7  Freyja Vignisdóttir    Lygna frá Litlu-Brekku Léttir  5,30 
8  Vigdís Sævaldsdóttir    Goði frá Hálsi Hringur  5,13 
9  Anna Kristín Auðbjörnsdóttir    Nöf frá Njálsstöðum Léttir  4,53 
 

 A-úrslit

     
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðmar Freyr Magnússun    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Skagfirðingur  6,80 
2  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur  6,67 
3  Urður Birta Helgadóttir    Glaður frá Grund Hringur  6,40 
4  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Skagfirðingur  6,13 
5  Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur  5,57 
Barnaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Katrín Ösp Bergsdóttir    Svartálfur frá Sauðárkróki Skagfirðingur  5,50 
2  Auður Karen Auðbjörnsdóttir    Koldís frá Þverá Léttir  4,50 
3  Margrét Ásta Hreinsdóttir    Randver frá Garðshorni Léttir  3,67 
FIMMGANGUR F1      
Opinn flokkur - Meistaraflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarni Jónasson    Knár frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur  6,53 
2  Viðar Bragason    Bergsteinn frá Akureyri Léttir  6,43 
3  Viðar Bragason    Þórir frá Björgum Léttir  6,37 
4  Elísabet Jansen    Ósk frá Ysta-Mó Skagfirðingur  6,23 
5-7  Þórhallur Þorvaldsson    Birta frá Árhóli Funi  6,10 
5-7  Guðmundur Karl Tryggvason    Díva frá Steinnesi Léttir  6,10 
5-7  Magnús Bragi Magnússon    Snillingur frá Íbishóli Skagfirðingur  6,10 
8  Fanndís Viðarsdóttir    Vænting frá Hrafnagili Léttir  6,03 
9  Vignir Sigurðsson    Elva frá Litlu-Brekku Léttir  6,00 
10-13  Sveinn Ingi Kjartansson    Dofri frá Úlfsstöðum Léttir  5,87 
10-13  Anna Kristín Friðriksdóttir    Vængur frá Grund Hringur  5,87 
10-13  Baldvin Ari Guðlaugsson    Freyr frá Efri-Rauðalæk Léttir  5,70 
10-13  Viðar Bragason    Mist frá Eystra-Fróðholti Léttir  5,70 
14  Bergþóra Sigtryggsdóttir    Piparmey frá Selfossi Hringur  5,67 
15  Magnús Bragi Magnússon    Salka frá Steinnesi Skagfirðingur  5,60 
16  Hanna Maria Lindmark    Díva frá Dalsmynni Skagfirðingur  4,50 
17-20  Karen Konráðsdóttir    Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Léttir  0,00 
17-20  Svavar Örn Hreiðarsson    Eldey frá Akureyri Hringur  0,00 
17-20  Baldvin Ari Guðlaugsson    Börkur frá Efri-Rauðalæk Léttir  0,00 
17-20  Elísabet Jansen    Molda frá Íbishóli Skagfirðingur  0,00 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Viðar Bragason    Bergsteinn frá Akureyri Léttir  6,79 
2  Bjarni Jónasson    Knár frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur  6,71 
3  Magnús Bragi Magnússon    Snillingur frá Íbishóli Skagfirðingur  6,55 
4  Guðmundur Karl Tryggvason    Díva frá Steinnesi Léttir  6,38 
5  Elísabet Jansen    Ósk frá Ysta-Mó Skagfirðingur  6,07 
6  Þórhallur Þorvaldsson    Birta frá Árhóli Funi  5,24 
Opinn flokkur - 2. flokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lisa Charlotte Lantz Cronqvist    Þórdís frá Björgum Léttir  5,10 
2  Sigfús Arnar Sigfússon    Ísöld frá Fornhaga II Léttir  4,80 
3  Hreinn Haukur Pálsson    Dáð frá Hólakoti Léttir  4,03 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hreinn Haukur Pálsson    Dáð frá Hólakoti Léttir  5,52 
2  Lisa Charlotte Lantz Cronqvist    Þórdís frá Björgum Léttir  5,17 
3  Sigfús Arnar Sigfússon    Ísöld frá Fornhaga II Léttir  4,93 
Ungmennaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Finnbogi Bjarnason    Dynur frá Dalsmynni Skagfirðingur  6,53 
2  Bjarki Fannar Stefánsson    Fálki frá Björgum Hringur  5,90 
3  Bjarki Fannar Stefánsson    Snædís frá Dalvík Hringur  4,80 
4  Ólöf Antons    Ómar frá Ysta-Gerði Hringur  4,67 
   A-úrslit      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarki Fannar Stefánsson    Fálki frá Björgum Hringur  5,88 
2  Finnbogi Bjarnason    Dynur frá Dalsmynni Skagfirðingur  5,55 
3  Ólöf Antons    Ómar frá Ysta-Gerði Hringur  5,24 
Unglingaflokkur      
Forkeppni      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Auður Karen Auðbjörnsdóttir    Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir  5,17 
2  Anna Kristín Auðbjörnsdóttir    Aría frá Breiðumörk 2 Léttir  3,87 
GæðINGASKEIð      
Opinn flokkur      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur  6,67 
2  Anna Kristín Friðriksdóttir  Svarti-Svanur frá Grund Hringur  6,54 
3  Sveinn Ingi Kjartansson  Dofri frá Úlfsstöðum Léttir  6,50 
4  Ingólfur Helgason  Eining frá Laugabóli Skagfirðingur  6,42 
5  Þórhallur Þorvaldsson  Birta frá Árhóli Funi  6,33 
6  Magnús Bragi Magnússon  Snillingur frá Íbishóli Skagfirðingur  6,25 
7  Bergþóra Sigtryggsdóttir  Piparmey frá Selfossi Hringur  5,88 
8  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Hringur  5,75 
9  Auður Karen Auðbjörnsdóttir  Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir  5,42 
10  Auður Karen Auðbjörnsdóttir  Maren frá Vestri-Leirárgörðum Léttir  5,38 
11  Svavar Örn Hreiðarsson  Skreppa frá Hólshúsum Hringur  4,46 
12  Hanna Maria Lindmark  Nikulás frá Langholtsparti Skagfirðingur  4,29 
13  Baldvin Ari Guðlaugsson  Freyr frá Efri-Rauðalæk Léttir  3,92 
14  Sigfús Arnar Sigfússon  Ísöld frá Fornhaga II Léttir  3,58 
15  Katharina Winter  Eva frá Skarði Snæfaxi  2,83 
16  Bjarki Fannar Stefánsson  Snædís frá Dalvík Hringur  1,50 
17  Elísabet Jansen  Ósk frá Ysta-Mó Skagfirðingur  0,50 
18  Elísabet Jansen  Molda frá Íbishóli Skagfirðingur  0,50 
19  Bjarki Fannar Stefánsson  Júdit frá Fornhaga II Hringur  0,00 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1  Stefán Birgir Stefánsson  Sigurdís frá Árgerði Funi  7,95 
2  Svavar Örn Hreiðarsson  Flugar frá Akureyri Hringur  7,99 
3  Anna Kristín Friðriksdóttir  Svarti-Svanur frá Grund Hringur  8,28 
4  Finnbogi Bjarnason  Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur  8,32 
5  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Hringur  8,40 
6  Ingólfur Helgason  Eining frá Laugabóli Skagfirðingur  8,55 
7  Sveinbjörn Hjörleifsson  Náttar frá Dalvík Hringur  8,55 
8  Sveinn Ingi Kjartansson  Prati frá Eskifirði Léttir  8,57 
9  Urður Birta Helgadóttir  Blævar frá Dalvík Hringur  9,56 
10  Ólöf Antons  Tildra frá Tóftum Hringur  10,70 
   Svavar Örn Hreiðarsson  Skreppa frá Hólshúsum Hringur  0,00 
   Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur  0,00 
   Katharina Winter  Eva frá Skarði Snæfaxi  0,00 
   Hreinn Haukur Pálsson  Gríma frá Miðgerði Léttir  0,00 
   Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson  Gjafar frá Hrafnsstöðum Hringur  0,00 
SKEIð 150M      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1  Stefán Birgir Stefánsson  Sigurdís frá Árgerði Funi  15,10 
2  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Hringur  15,41 
3  Sveinbjörn Hjörleifsson  Náttar frá Dalvík Hringur  16,67 
4  Finnbogi Bjarnason  Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur  17,01 
5  Magnús Bragi Magnússon  Hvönn frá Steinnesi Skagfirðingur  17,18 
   Svavar Örn Hreiðarsson  Skreppa frá Hólshúsum Hringur  0,00 
   Magnús Bragi Magnússon  Hagur frá Skefilsstöðum Skagfirðingur  0,00 
SKEIð 250M      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur  24,49 
2  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Hringur  25,58 
3  Sveinn Ingi Kjartansson  Prati frá Eskifirði Léttir  26,65 
STöKK 250M      
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1  Björg Ingólfsdóttir  Strákur frá Hofsstöðum Skagfirðingur  20,59 
2  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson  Andri frá Hrafnsstöðum Hringur  21,94 
3  Ólöf Antons  Tildra frá Tóftum Hringur  22,26 
4  Ingunn Ingólfsdóttir  Fannar frá Fjalli Skagfirðingur 22.63
5  Ingunn Birna Árnadóttir  Sylgja frá Syðri-Reykjum Léttir 22.77
6  Steinunn Birta Ólafsdóttir  Stormur frá Hof Hringur 23.62
7  Urður Birta Helgadóttir  Drift frá Dalvík Hringur  23,65 
8  Anna Kristín Auðbjörnsdóttir  Sirkill frá Akureyri Léttir  0,00